मार्क्सवादी कम्युनिस्टांचा उत्पादन शुल्कवर मोर्चा

0
2129
डहाणू दि. 28 : ज्या स्थानिक आदिवासींच्या जमिनीवर ताडीची झाडे आहेत त्यांना त्यापासून रोजगार मिळाला पाहिजे, गोरगरिबांवर खोट्या केसेस करणे थांबवावे आणि दमणच्या दारु विक्रीवर कारवाई करा, अशा मागण्या घेऊन आज मार्क्सवादी कम्युनिस्ट पक्षातर्फे उत्पादन शुल्क विभागावर मोर्चा काढण्यात आला. यावेळी रडका कलागडा, विनोद निकोले, लहानी दौडा, चंद्रकात घोरखना उपस्थित होते.
डहाणू दि. 28 : ज्या स्थानिक आदिवासींच्या जमिनीवर ताडीची झाडे आहेत त्यांना त्यापासून रोजगार मिळाला पाहिजे, गोरगरिबांवर खोट्या केसेस करणे थांबवावे आणि दमणच्या दारु विक्रीवर कारवाई करा, अशा मागण्या घेऊन आज मार्क्सवादी कम्युनिस्ट पक्षातर्फे उत्पादन शुल्क विभागावर मोर्चा काढण्यात आला. यावेळी रडका कलागडा, विनोद निकोले, लहानी दौडा, चंद्रकात घोरखना उपस्थित होते.
डहाणू दि. 28 : ज्या स्थानिक आदिवासींच्या जमिनीवर ताडीची झाडे आहेत त्यांना त्यापासून रोजगार मिळाला पाहिजे, गोरगरिबांवर खोट्या केसेस करणे थांबवावे आणि दमणच्या दारु विक्रीवर कारवाई करा, अशा मागण्या घेऊन आज मार्क्सवादी कम्युनिस्ट पक्षातर्फे उत्पादन शुल्क विभागावर मोर्चा काढण्यात आला. यावेळी रडका कलागडा, विनोद निकोले, लहानी दौडा, चंद्रकात घोरखना उपस्थित होते.

[divider]

  • आपण दैनिक राजतंत्रचे App आपल्या स्मार्टफोनमध्ये Download केलेत का?
  • दैनिक राजतंत्रच्या विश्वसनीय बातम्या आपल्या मोबाईलमध्ये मिळविण्यासाठी खालील Link ला भेट द्या!
  • स्वतः Download करा आणि इतरांनाही सांगा!

➡ DOWNLOAD APP

ताजे अपडेट्स मिळवण्यासाठी दैनिक राजतंत्रचे फेसबुक पेज LIKE करा!

 

Print Friendly, PDF & Email

comments