पालघर जिल्ह्यात, कोरोना मृत्यू 101 व कोरोना +Ve 202 ने वाढले!

0
648
Nidhie Infra Builds Square Shape

दि. 22 जून 2020: पालघर जिल्ह्यातील वसई तालुक्यात कोरोनाची आकडेवारी सतत वाढत असून, जिल्ह्याचा ग्रामीण भागही मागे राहिलेला नाही. आज वसई महानगरामध्ये कोरोनाच्या संसर्गाने 3 मृत्यू झाले असून वसई तालुक्यातील मृतांची संख्या 95 झाली आहे. पालघर तालुका 4, वाडा व विक्रमगड तालुक्यातून प्रत्येकी 1 मृत्यू झालेले असल्याने पालघर जिल्ह्यातील कोरोना मृत्यूंची संख्या आता 101 वर पोहोचली आहे.

जिल्ह्यामध्ये आज नव्या 202 कोरोना पॉझिटीव्हची भर पडली असून, त्यातील मोखाडा तालुक्यातून 8 व जव्हार आणि वाडा तालुक्यातून प्रत्येकी 5 रुग्ण वाढले आहेत. उर्वरीत 184 पॉझिटीव्ह वसई तालुक्यातील आहेत. दिलासादायक बाब म्हणजे आज 58 कोरोना बाधीत पूर्णपणे बरे झाले असून त्यांना रुग्णालयातून सुट्टी देण्यात आली आहे.

Print Friendly, PDF & Email

comments