डहाणूत एका दिवसांत 15 कोरोना पॉझिटीव्ह

0
1162

दि. 8 जून: डहाणू तालुक्यातील 15 जणांची कोरोना चाचणी आज पॉझिटीव्ह आली आहे. त्यातील 2 जण हे कासा पोलीस स्टेशनचे कर्मचारी आहेत. 1 महिला कॉन्स्टेबलसह 2 कर्मचारी डहाणू उपविभागीय पोलीस अधिकारी कार्यालयातील आहेत. हे दोन्ही कर्मचारी कोरोना पॉझिटीव्ह पोलीस सहकाऱ्यापासून संसर्गित झाले आहेत. 7 जण एकाच कोरोना पॉझिटीव्ह पोलीसाच्या कुटूंबातील आहेत. अन्य कोरोना पॉझिटीव्ह पोलीसाची 7 वर्षीय मुलगी व एका पॉझिटीव्ह पोलीसाचा भाऊ यांचा तपासणी अहवाल पॉझिटीव्ह आला आहे. एक जण कोरोना संसर्गित रुग्णाच्या संपर्कात आलेला व 1 जण मुंबईतून प्रवास केलेला आहे.
आजच्या कोरोना पॉझिटीव्ह रुग्णांमुळे प्रतिबंधीत जाहीर होऊ शकणारी क्षेत्रे पुढीलप्रमाणे:- रामवाडी, सोनापूर (डहाणू), नरपड, मसोली, हळदपाडा, छत्री कंपाऊंड, मांगेलवाडी

Rajtantra Loyal Readers Club चे सदस्य व्हा! 300 रुपये भरून आमचे ई वर्गणीदार बना! महत्वाच्या बातम्यांचे Updates मिळवा! त्यासाठी खालील Link ला Click करा! तुम्ही Paytm / Net Banking / Debit Card द्वारे पैसे अदा करु शकता.
https://imjo.in/vq7QpV

पॉझिटीव्ह पोलीसांपासून 2 पोलीस व 9 कुटूंबीय सदस्य संसर्गित आणि तरीही होम कॉरंटाईनचा शिक्का असलेले पोलीस ड्यूटीवर! पोलीस आणि जनतेच्या जीवाशी खेळ!
एकीकडे डहाणू पोलीस स्टेशनच्या कोरोना पॉझिटीव्ह पोलीसांमुळे 7 वर्षीय मुलीसह 11 सहकारी व कुटूंबीयांना कोरोना संसर्ग झाल्याचे निष्पन्न झाले असताना डहाणू पोलीस त्यापासून धडा घेताना दिसत नाहीत. कोरोना पॉझिटीव्ह रुग्णाच्या संसर्गात आल्याने होम क्वारन्टाईन केलेले उप विभागीय अधिकारी मंदार धर्माधिकारी वगळता पोलीस सर्वच होम क्वारन्टाईनचा शिक्का असलेले पोलीस ड्यूटीवर तैनात असलेले आढळले. आज (8 जून) सायंकाळी डहाणू पारनाका येथे भेट दिली असता तेथील तैनात पोलीस कर्मचाऱ्यांच्या हातावर होम क्वारन्टाईनचा शिक्का आढळला. ह्याबाबत उप विभागीय अधिकारी धर्माधिकारी व पोलीस निरीक्षक गोविंद ओमासे समाधानकारक उत्तरे देऊ शकले नाहीत. जिल्हा शल्य चिकित्सक डॉ. कांचन वाणेरे यांना अवगत केले असता त्यांनी त्वरित तालुका वैद्यकीय अधिकाऱ्यास कळवित असल्याचे सांगितले. निवासी उप जिल्हाधिकारी किरण महाजन यांना कळविले असता त्यांनी याबाबत अतिरिक्त पोलीस अधिक्षकांच्या निदर्शनास आणतो असे सांगितले. पोलीस, त्यांचे कुटूंबीय व जनतेच्या जीवाशी खेळण्याच्या ह्या प्रकाराकडे किती गांभीर्याने घेतले जाते याकडे सर्वांचे लक्ष लागले आहे.

Print Friendly, PDF & Email

comments