दिनांक 20 August 2019 वेळ 3:06 PM
Breaking News
You are here: Home » Breaking » शिवसेनेतर्फे पालघरमध्ये पाणपोईंची सोय

शिवसेनेतर्फे पालघरमध्ये पाणपोईंची सोय

वार्ताहर/बोईसर, दि. 7 : शिवसेनाप्रमुख बाळासाहेब ठाकरे यांच्या पुण्यतिथीनिमित्त शिवसेनेतर्फे पालघर शहरातील नागरिकांना पिण्यासाठी स्वच्छ व थंड पाणी मिळावे म्हणून पाणपोई सुरु करण्यात आली असुन आज त्याचा लोकार्पण सोहळा पार पाडण्यात आला. पालघर माहिम रस्त्यावरील सद्गुरु हॉटेलजवळ तसेच पंचायत समिती समोर सेनेतर्फे आरो प्लांट बसविण्यात आले आहेत. यावेळी सेनेचे माजी जिल्हा प्रमुख उदय पाटील, सहसंपर्क प्रमुख केतन पाटील, पालघर जिल्हा प्रमुख राजेश शहा, जिल्हा समन्वयक प्रभाकर राऊळ, आमदार अमित घोडा, जिल्हा महिला संघटक ज्योती मेहेर, तालुका प्रमुख विकास मोरे, शहर महिला संघटक अनुजा तरे, शहर प्रमुख भूषण संखे, शहर संघटक सुनील महेंद्रकर, नगरसेवक, पदाधिकारी व नागरिक उपस्थित होते.

वार्ताहर/बोईसर, दि. 7 : शिवसेनाप्रमुख बाळासाहेब ठाकरे यांच्या पुण्यतिथीनिमित्त शिवसेनेतर्फे पालघर शहरातील नागरिकांना पिण्यासाठी स्वच्छ व थंड पाणी मिळावे म्हणून पाणपोई सुरु करण्यात आली असुन आज त्याचा लोकार्पण सोहळा पार पाडण्यात आला. पालघर माहिम रस्त्यावरील सद्गुरु हॉटेलजवळ तसेच पंचायत समिती समोर सेनेतर्फे आरो प्लांट बसविण्यात आले आहेत. यावेळी सेनेचे माजी जिल्हा प्रमुख उदय पाटील, सहसंपर्क प्रमुख केतन पाटील, पालघर जिल्हा प्रमुख राजेश शहा, जिल्हा समन्वयक प्रभाकर राऊळ, आमदार अमित घोडा, जिल्हा महिला संघटक ज्योती मेहेर, तालुका प्रमुख विकास मोरे, शहर महिला संघटक अनुजा तरे, शहर प्रमुख भूषण संखे, शहर संघटक सुनील महेंद्रकर, नगरसेवक, पदाधिकारी व नागरिक उपस्थित होते.

  • आपण दैनिक राजतंत्रचे App आपल्या स्मार्टफोनमध्ये Download केलेत का?
  • दैनिक राजतंत्रच्या विश्वसनीय बातम्या आपल्या मोबाईलमध्ये मिळविण्यासाठी खालील Link ला भेट द्या!
  • स्वतः Download करा आणि इतरांनाही सांगा!

➡ DOWNLOAD APP

ताजे अपडेट्स मिळवण्यासाठी दैनिक राजतंत्रचे फेसबुक पेज LIKE करा!

comments

About Rajtantra

Scroll To Top