दिनांक 18 June 2019 वेळ 6:58 AM
Breaking News
You are here: Home » Breaking » डहाणूत एक किलो गांजा पकडला

डहाणूत एक किलो गांजा पकडला

तिन जणांना अटक

राजतंत्र मीडिया /डहाणू, दि. 17 : डहाणू पोलीसांनी पटेलपाडा येथे छापा टाकून एक किलो गांजा जप्त केला असुन याप्रकरणी तिन जणांना अटक केली आहे. सिकंदर खान, चंपा माच्छी व नगमा शेख अशी या तिघांची नावे आहेत.

पोलीसांना डहाणू पुर्वेतील पटेलपाडा येथे गांजा खरेदी-विक्रीचा व्यवहार होणार असल्याची माहिती मिळाली होती. त्यानुसार पोलीस निरीक्षक जनार्दन परबकर यांच्या पथकाने भारत देशी दारुच्या दुकानाजवळ सापळा रचत सिकंदर खान, चंपा माच्छी व नगमा शेख या तीन आरोपींना रंगेहात अटक करुन त्यांच्याकडून 1 किलो गांजा जप्त केला आहेत. तसेच त्यांच्याविरोधात डहाणू पोलीस स्टेशनमध्ये नार्कोटी अ‍ॅक्टनुसार गुन्हा दाखल करण्यात आला असुन त्यांची तुरुंगात रवानगी करण्यात आली आहे. याप्रकरणी अधिक तपास सुरु आहे.

comments

About Rajtantra

Scroll To Top