आजपासून पालघर जिल्ह्यात रिक्षा व बस सेवा सुरु! दुकाने सकाळी 9 ते सायंकाळी 5 वाजेपर्यंत!

0
630

पालघर जिल्ह्याचा वसई विरार महानगर क्षेत्राचा समावेश रेड झोन मध्ये ठेऊन जिल्ह्याचे उर्वरित क्षेत्र नॉन रेड झोन जाहीर करण्यात आले आहे. आजपासून नॉन रेड झोन क्षेत्रात बस सेवा व रिक्षा सेवा देखील सुरु करण्यात आली आहे. बस सेवा 50% प्रवासी क्षमतेवर चालेल तर रिक्षासेवा चालक अधिक 2 प्रवासी अशा क्षमतेने चालवली जाईल. बाजारपेठा व दुकाने मात्र आजपासून सकाळी 9 ते सायंकाळी 5 वाजेपर्यंतच सुरु राहतील. सायंकाळी 7 ते सकाळी 7 दरम्यानची संचारबंदी कायम ठेवण्यात आली आहे. ह्या सर्व सवलती, प्रतिबंधीत क्षेत्रासाठी मात्र लागू असणार नाहीत.

Rajtantra Loyal Readers Club चे सदस्य व्हा! 300 रुपये भरून आमचे ई वर्गणीदार बना! महत्वाच्या बातम्यांचे Updates मिळवा! त्यासाठी खालील Link ला Click करा! तुम्ही Paytm / Net Banking / Debit Card द्वारे पैसे अदा करु शकता.
https://imjo.in/vq7QpV (तुम्ही Direct 9822283444 ह्या क्रमांकावर Paytm देखील करु शकता)

Print Friendly, PDF & Email

comments