दिनांक 26 May 2020 वेळ 8:57 AM
Breaking News
You are here: Home » Breaking » वाडा : टायर फुटल्याने अपघात, कारचालकासह दोघे जखमी

वाडा : टायर फुटल्याने अपघात, कारचालकासह दोघे जखमी

प्रतिनिधी/वाडा, दि. 13 : वाडा भिवंडी महामार्गावरील गांधे्र गावाच्या हद्दीत भरधाव वेगात असलेल्या कारचा पुढचा टायर अचानक फुटल्याने झालेल्या अपघात कारचालकासह जखमी झाले आहेत. तर कारचे मोठ्या प्रमाणात नुकसान झाले आहे.

महामार्गावरील गांध्रे येथील महिंद्रा गाड्यांच्या शोरूमसमोर सोमवारी संध्याकाळच्या सुमारास हा अपघात घडला. या अपघातात कारचालक विठ्ठल रघुनाथ बक्षी (वय 44) व प्रिया प्रताप पाटील (वय 52) हे दोघे गंभीर जखमी झाले आहेत. बक्षी यांच्या पायाचे हाड मोडले आहे तर पाटील यांच्या छातीला मार लागल्याने दोघांवरही वाडा ग्रामीण रुग्णालयात प्राथमिक उपचार करून पुढील उपचारासाठी ठाणे येथे हलविण्यात आले असल्याची माहिती मिळाली आहे.

comments

About Rajtantra

Scroll To Top