दिनांक 12 December 2019 वेळ 9:35 PM
Breaking News
You are here: Home » Breaking » राष्ट्रवादी काँग्रेस शहर अध्यक्षपदी नगरसेवक तन्मय शशिकांत बारी

राष्ट्रवादी काँग्रेस शहर अध्यक्षपदी नगरसेवक तन्मय शशिकांत बारी

राजतंत्र न्युज नेटवर्क/डहाणू, दि. 9 : राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाच्या डहाणू शहराध्यक्षपदी नगरसेवक तन्मय शशिकांत बारी यांची निवड करण्यात आली आहे. नगरसेवक व शहराध्यक्ष शमी पिरा यांनी भाजपमध्ये प्रवेश केल्यामुळे रिक्त झालेल्या जागेवर तन्मय यांची निवड करण्यात आली.

डहाणू तालुका राष्ट्रवादी काँग्रेसचे 4 नगरसेवक भाजपमध्ये गेल्याच्या पार्श्वभूमीवर जिल्हा अध्यक्ष सुनील भूसारा यांनी डहाणूत येऊन परिस्थितीचा आढावा घेतला व तडकाफडकी निवड जाहीर केली. यावेळी माजी तालुका अध्यक्ष राजेश पारेख, जिल्हा परिषदेचे राष्ट्रवादीचे गटनेते काशिनाथ चौधरी, जिल्हा उपाध्यक्ष रमेश कर्णावट, विक्रमगड नगरपंचायतीचे नगरसेवक प्रमोद कोठेकर उपस्थित होते.

comments

About Rajtantra

Scroll To Top